เราใช้ Ipadmini เชื่อมต่อกับ City เราได้ไหมครับ พอดีว่าจะซื้อให้ลูก ก็เลยอยากจะเอามาต่อด้วยซะเลย ถ้าต่อได้
*

truewego

• **
  • 49
  • 2
  • >>Be Your Best
  • Zone: Bangkok
  • ชื่อเล่น: truewego
  • รุ่น : All New City V+
  • สีรถ : Taffeta White
  • หมายเลข ANC : 0223
ต่อได้ครับ ทั้ง Mode Audio Bluetooth / Mode iPOD และ HDMI เพื่อแสดงภาพออกจอซิตี้ครับ :emo_051:
*

- เล็ก -

• *
  • 1,665
  • 219
  • Zone: ศรีราชา ชลบุรี
  • ชื่อเล่น: เล็ก จ๊ะ
  • สีรถ : crystal black pearl
  • หมายเลข ANC : 0000
*

kit2783a

• *
  • 5
  • 0
  • เราชาว All New City club
  • Zone: prachanivet
  • ชื่อเล่น: kit
  • รุ่น : All New City V+
  • สีรถ : Taffeta White
  • หมายเลข ANC : 0960
ผมต่อIpad Mini เป็น มิลเลอร์ได้ ตามที่แนะนำ แต่พอใช้ smart mobile connection เพื่อจะlink Honda link มันใหญ่กว่าจอ มากมายครับ ท่านใดพอมีข้อแนะนำบ้างไหมครับ  :wanwan27:
ใช้รถ มันต้อง ซื้อ 3 ซ่อม 4 ขาย 2 แล้วจะสบายใจ

Google+