*

RealBlancos

• *
  • 5
  • 0
  • เราชาว All New City club
  • สีรถ : carnelian red pearl
มีใครที่สามารถถ่ายเป็นคลิปวีดีโอ หรือ รูปภาพอย่างละเอียดในการใช้ USB เสียบแล้วดูหนังได้มั้ยครับ
ของผมเสียบแล้ว แปลงไฟล์หมดแล้ว เป็น mp4 และ FAT32 แล้วก็ไม่มีอะไรขึ้นให้ดูเลยครับ ไม่เจอแม้แต่ Unplayable File ไม่เจอไฟล์อะไรเลยครับ เจอแต่ mp3  ผู้รู้ช่วยหน่อยครับ :wanwan27: :wanwan27:
*

Jeffy_Romeo

• *
  • 19
  • 1
  • Zone: กรุงเทพมหานคร
  • ชื่อเล่น: Romeo
  • รุ่น : All New City SV
  • สีรถ : Taffeta White
  • หมายเลข ANC : 0448
ผมกะลองแล้วเหมือนกันอะครับ ไม่เจอไฟน์อะไรเลยอะ แม้แต่ MP3 เหมือนเป็น USB เปล่าๆ เลยอะครัล งง เลย

แต่พอลบไฟน์ VDO ออกแล้ว หา MP3 เจอเหมือนเดิม

:wanwan35: :wanwan27:
*

RealBlancos

• *
  • 5
  • 0
TT   มีใครเคยต่อได้บ้าง ถ่ายรูปภาพให้ดูหน่อยค้าบ 
*

kob7890

• 268
  • 15
  • Zone: สิงห์บุรี
  • ชื่อเล่น: กบ คร้าบบบ
  • รุ่น : All New City V+
  • หมายเลข ANC : 0088
ดูได้นะครับ ผมโหลดจากยูทูบลงคอมแล้วก๊อบลง flash drive เลยครับก็ดูได้นะครับ
^^กบ^^  08-1122-7890    
LINE id : kob7890
~: Kob gunneR:~
*

RealBlancos

• *
  • 5
  • 0
ดูได้นะครับ ผมโหลดจากยูทูบลงคอมแล้วก๊อบลง flash drive เลยครับก็ดูได้นะครับ

ช่วยถ่ายรูปตอนที่เปิดไฟล์ได้มั้ยครับ ตรงหน้าจอในรถอ่าครับ ว่ากดเข้าโฟลเดอร์  ตรงไหน ยังไงบ้างครับ
*

jumbo05

• 130
  • 12
  • Zone: พิดโลก
  • ชื่อเล่น: JUMBO
  • รุ่น : All New City SV
  • สีรถ : alabaster silver
  • หมายเลข ANC : 0338
กดเลือกที่ usb ก้อดูได้เลย ดึงเบรคมือขึ้นก่อนนะคับ/ไม่งั้นมีแต่เสียง
*

RealBlancos

• *
  • 5
  • 0
กดเลือกที่ usb ก้อดูได้เลย ดึงเบรคมือขึ้นก่อนนะคับ/ไม่งั้นมีแต่เสียง

ของผมมันไม่ขึ้นว่ามีไฟล์ภาพยนตร์เลยอ่าครับ
*

- เล็ก -

• *
  • 1,665
  • 219
  • Zone: ศรีราชา ชลบุรี
  • ชื่อเล่น: เล็ก จ๊ะ
  • สีรถ : crystal black pearl
  • หมายเลข ANC : 0000

ของผมมันไม่ขึ้นว่ามีไฟล์ภาพยนตร์เลยอ่าครับ

format เป็นแบบใหนครับ fat 32 หรือ ntfs ต้องเป็น fat32 จึงจะไม่มีปัญหา และก็ลองเปลี่ยนแฟลชไดรฟ์ ดูอีกอันน่ะครับ  :emo_114:
*

NET

• *
  • 9
  • 0
  • เราชาว All New City club ANC.592
  • Zone: ภาคใต้ตอนบน
  • ชื่อเล่น: เน็ท
  • รุ่น : All New City SV+
  • หมายเลข ANC : 0592

Google+