*

tongspy

• *
  • 6
  • 1
  • Keep Walk to The Future.
  • สีรถ : Golden Brown
รุ่น V ครับ ไม่มี จอหน้าทัชกรีน  :wanwan12:

พอดีไม่เก่งเส้นทางเลยอยากได้  เนวิเกเตอร์เพิ่ม ครับ ช่วยแนะนำหน่อยครับ

:wanwan19:
*

@cha

• 63
  • 3
  • สีรถ : Modern Steel
Re: ช่วยแนะนำ เนวิเกเตอร์ดีๆหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 15 มิ.ย.,14, 11:54 »
ต้องการติดแบบใหนหละ ติดรถเปนเครื่องเสียงเลยไหม หรือว่าแบบพกพา

แนะนำแทปเลตเลยเจ็ดนิ้วชัดฝุดๆ :wanwan20:
*

tongspy

• *
  • 6
  • 1
  • Keep Walk to The Future.
  • สีรถ : Golden Brown
Re: ช่วยแนะนำ เนวิเกเตอร์ดีๆหน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 15 มิ.ย.,14, 11:58 »
ต้องการติดแบบใหนหละ ติดรถเปนเครื่องเสียงเลยไหม หรือว่าแบบพกพา

แนะนำแทปเลตเลยเจ็ดนิ้วชัดฝุดๆ :wanwan20:

ช่วยแนะนำ ทั้ง 2 แบบได้ไหมครับ ผมไม่ค่อย แน่ใจว่าชอบแบบไหน จะได้ดูแล้วเปรียบเทียบ ครับ  :emo_103:

Google+