*

lovecars

• *
  • 7
  • 0
  • เราชาว All New City club
  • Zone: bangkok
  • ชื่อเล่น: ชอบเยอะ
  • สีรถ : Modern Steel
ตอนนี้ผมปวดหัวมาก เพราะสู้ประกันชั้น 1 ไม่ไหว เลยอยากจะเปลี่ยนมาทำถุกๆ แบบแค่มีประกัน เลยกะว่าจะทำชั้น 3 แต่ตอนนี้แฟนไม่ยอมครับ ทำไงดี
 :emo_104:
*

goki1234

• *
  • 1
  • 0
  • เราชาว All New City club
ตอนนี้ผมปวดหัวมาก เพราะสู้ประกันชั้น 1 ไม่ไหว เลยอยากจะเปลี่ยนมาทำถุกๆ แบบแค่มีประกัน เลยกะว่าจะทำชั้น 3 แต่ตอนนี้แฟนไม่ยอมครับ ทำไงดี
 :emo_104:

ลองดูอันนี้ครับ ต่อประกันปี 2 โทรสอบถามได้เลยครับ

*

- เล็ก -

• *
  • 1,665
  • 219
  • Zone: ศรีราชา ชลบุรี
  • ชื่อเล่น: เล็ก จ๊ะ
  • สีรถ : crystal black pearl
  • หมายเลข ANC : 0000
แฟนยังไม่เข้าใจว่า ชั้น 1 ดีอย่างไร ชั้น 3 ดีอย่างไรหรือเปล่าครับ

กรณี ชั้น 3 การคุ้มครอง จะเป็น รถกับรถ เท่านั้น มีให้เลือกว่า จะซ่อมทั้งเรา และ คู่กรณี

ผมก็เลือกชั้น 3 ครับ ขับด้วยความระมัดระวัง แต่อยู่บนท้องถนนก็ช่วยลดความเครียดตรงการระวังพอสมควร เพราะมีประกันไว้อุ่นใจระดับหนึ่ง แต่ก็ไม่ประมาท

ต้องเฉลี่ยค่าใช้จ่ายให้แฟนดูครับ ว่าประหยัดไปได้เท่าไร ในกรณีทำชั้น 3 :emo_106:
*

OMG555

• *
  • 23
  • 1
  • สวัสดีครับผม
  • Zone: นครปฐม
  • ชื่อเล่น: MAN
  • รุ่น : All New City SV
  • หมายเลข ANC : 0591
บางที่มีผ่อน 0% 4เดือน  นะครับ

ชั้น 1 นี่แหละ

Google+