*

lovecars

• *
  • 7
  • 0
  • เราชาว All New City club
  • Zone: bangkok
  • ชื่อเล่น: ชอบเยอะ
  • สีรถ : Modern Steel
แย่จังดั๊นมาช็อต! เอาตอนที่จะต้องต่อประกันซะงั้น งั้นปีนี้จัด 3 พลัสไปก่อนแล้วกัน ว่าแต่มีเจ้าไหนถุกๆ ถุกสุดๆ บ้างมั้ยครับ ช่วยหน่อยนะ กลัวว่าถ้าไม่ต่อประกันแล้วเหตุมันจะเกิด... ช่วยบอกทีนะครับ ไว้เป็นข้อมุลสมาชิกท่านอื่นด้วย :emo_051:
*

- เล็ก -

• *
  • 1,665
  • 219
  • Zone: ศรีราชา ชลบุรี
  • ชื่อเล่น: เล็ก จ๊ะ
  • สีรถ : crystal black pearl
  • หมายเลข ANC : 0000
รุ่นใหนครับ สะดวกสบายก็เข้า โลตัส มีหลายบริษัทให้เลือกน่ะ
*

progolf_tj

• *
  • 12
  • 1
  • เราชาว All New City club
  • Zone: สมุทรปราการ
  • ชื่อเล่น: golf
  • สีรถ : Taffeta White
แนะนำซื้อผ่านตัวแทนที่คุณรู้จัก หรือใกล้บ้าน อย่าซื้อผ่านโบคเกอร์
เพราะซื้อผ่านตัวแทนเราสามารถฝากให้ตัวแทนตามเรื่องประกันให้เราได้ครับ กรณี มีเครม ส่งซ่อม อะไรประมาณนี้ครับ

แต่ถ้าผ่านพวกโบคเกอร์ จะให้เราโทรหาบริษัทประกันอย่างเดียวเลย อะ

จากประสบณ์การโดยตรงครับ

Google+