*

shuriken

• *
  • 3
  • 0
  • เราชาว All New City club
  • ชื่อเล่น: shuriken
  • สีรถ : Modern Steel
ใครติดเครื่องเสียงหน้าจอ9นิ้วรุ่นนี้บ้างครับ
การใช้งานเป็นอย่างไรบ้าง เทียบกับพวก pioneer alpine ได้ไหมครับ
พอดีลังเลจะติดอยู่เห็นว่าหน้าจอใหญ่ดี

*

aongcat2

• *
  • 31
  • 3
  • i love All New City club
  • Zone: บางใหญ่ หมู่บ้านกฤษดานคร10 ลาดพร้าว ดอนเมือง
  • ชื่อเล่น: อ๋อง
  • รุ่น : All New City S AT
  • สีรถ : Taffeta White
  • หมายเลข ANC : 0123
ผมมองเป็น ยี่ห้อpioneer หน้าจอ 7 นิ้ว รับโทรศัพท์ได้ชัดเจนกว่าติดรถมีไมค์ยื่นออกมาติดที่เสาข้างด้วยคัฟ ราคา เครื่องเล่น 12000 และหน้ากาก 2500 งานดีมากคัฟ

นี่อยู๋นะแต่ไม่รู้ดีเปล่า
*

bigjew54

• *
  • 27
  • 0
  • My All New City 2014, My Pride
  • Zone: สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
  • ชื่อเล่น: POP
  • หมายเลข ANC : 0819
*

arawan202

• 357
  • 23
  • เราชาว All New City club ANC.
  • Zone: ถนนสาย 117 บริเวณ อ.โพธิ์ประทับช้าง จ.พิจิตร
  • หมายเลข ANC : 0115
แหมจะเทียบก็ลำบากครับ
ส่วนใช้เป็นไง ก็ง่ายดีครับ ไม่ยุ่งยาก gps ค่อนข้างแม่นนะ ตรงแยกเป๊ะ

แต่ดีมั้ยตอบไม่ได้ เพิ่งติดยังไม่ครบ 3 วันดีอ่ะครับ ติดเองกับมือ 
แต่ที่แน่ ๆ จอใหญ่ดี แสงแดดส่องจอตรง ๆ ก็ไม่ค่อยมีปัญหา สามารถมองได้ค่อนข้างชัด
มีไมค์อยู่ตรงขอบจอบนขวา
ไม่ต้องตัดสายไฟซักเส้น ถอดปลั๊กเดิมออกใส่ปลั๊กใหม่เปิดเครื่อง
:emo_107: :emo_107: :emo_107:
*

anocha_k

• *
  • 4
  • 0
  • เราชาว All New City club
  • Zone: Rama 3
  • ชื่อเล่น: Nun
  • รุ่น : All New City V
  • สีรถ : crystal black pearl
  • หมายเลข ANC : 1081
มันดีตรงไม่ต้องตัดสายไฟนี่แหละ กำลังสนใจจะติดเหมือนกันค่ะ
---

Google+