*

เฮฮา

• *
  • 5
  • 0
  • เราชาว All New City club
  • Zone: กรุงเทพฯ
  • ชื่อเล่น: เฮฮา
  • สีรถ : Modern Steel
ประกันรถผมจะหมดแล้วหน่ะครับ ว่าจะหาที่ใหม่ต่อเอง พี่ๆมีใช้ประกันของที่ไหนกันบ้างมั้ยครับ
อยากได้ที่เบี้ยไม่ต้องแพง แต่ศูนย์กับอู่ได้มาตรฐานก็จะดีมากครับ ช่วยแชร์หน่อยนะคร้าบบ
*

starnew

• *
  • 6
  • 0
  • เราชาว All New City club
  • Zone: bangkok
  • สีรถ : crystal black pearl
เราแนะนำทิพยประกันภัยเลยค่ะ เราก็ใช้อยู่ เบี้ยประกันก็ไม่แพงนะคะถ้าเทียบกับที่อื่นที่เราใช้มา เราชอบตรงที่นี่เค้ามี
บริการช่วยเหลือฉุกเฉินให้ด้วย มีรถให้ใช้ระหว่างซ่อม คือตอนรถเราโดนชนประกันเค้าก็มาเร็วดีนะคะช่วยเหลือทุกอย่างเลย
ทั้งศูนย์ทั้งอู่ก็มีให้เลือกหลายที่เลย ดีนะเราได้ที่ใกล้บ้านด้วย สะดวกมาก ถ้าจะทำเราแนะนำที่นี่ค่ะ ดีมาก
*

Kietikunen

• *
  • 2
  • 0
  • ชื่อเล่น: jamejira
  • สีรถ : Golden Brown
ลองไปคุยรายละเอียดจากหลายๆ ที่ดูครับ ไว้ประกอบการตัดสินใจ

Google+