*
สวัสดีครับ พอดีเพิ่งมีปัญหาเกี่ยวกับรถหนะครับ พอดีใช้ตัว V อยุ่ทุกครั้งต่อ Bluetooth กับรถ สามารถโทรออกได้สบายและสามารถเปิดเพลงจาก Iphone ได้ แต่ไม่ทราบเหมือนกัน เมื่อวานก็ sync  กับมือถือจะโทรศัพท์แต่ตอนโทรออก โทรศัพท์ไม่ดัง เหมือนว่า mode Phone ไม่ทำงานอะไรเลย แล้วก็เสียงไม่ออกในเครื่องเสียงรถเลยฮ่ะ แต่มือถือยังแสดงว่า คอนเนกกับรถแล้ว ไม่ทราบว่ามันเป็นอะไรหว่า -..-" :emo_104:
*

aek2014

• **
  • 35
  • 4
  • เราชาว All New City club
  • Zone: แจ้งวัฒนะ หลักสี่
  • ชื่อเล่น: เอก
  • รุ่น : All New City V+
  • สีรถ : Modern Steel
  • หมายเลข ANC : 0575
Re: โทรออกผ่าน Bluetooth มีปัญหาครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 21 ต.ค.,14, 15:51 »
ลองลบของเก่าออกก่อน แล้วเปิด Bluetooth จับคู่อุปกรณ์ใหม่ครับ
"วิศวะ" ตัวเปื้อนฝุ่น กอดไม่อุ่นเท่าคนมีตังค์ (เอกครับ ANC 0575)
*

DarkPiaro

• *
  • 1
  • 0
  • เราชาว All New City club
Re: โทรออกผ่าน Bluetooth มีปัญหาครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 18 พ.ย.,14, 18:29 »
ผมลองใช้งานผ่าน EZCast M2 ปรากฏว่า ภาพขึ้นแต่มาแค่ครึ่งจอ พอจับ Connect กับ มือถือ ก็ยังครึ่งจออยู่ครับ

ผมลองกับโทรทัศน์ที่บ้านขึ้นเต็มจอปกติ

ไม่ทราบว่าพี่ ๆ ท่านใดพอมีวิธีแก้ไขปัญหานี้แนะนำผมหน่อยนะครับ

Google+