*

ANN_City2014

• *
  • 2
  • 0
  • All New City club ANC.
  • Zone: มาบยางพร(ปลวกแดง,ระยอง)
  • ชื่อเล่น: ANN_CITY
  • รุ่น : All New City SV
  • สีรถ : Modern Steel
ปลดล็อกหน้าจอ
« เมื่อ: 11 พ.ค.,15, 21:42 »
มีเรื่องอยากจะรบกวนสอบถามค่ะ พอดีไปปลดล็อกจอมาแล้วแปลงไฟล์มาเปฺิดผ่านทาง port usb ค่ะ ปัญหามันมีอยู่ว่า เวลาเปิดเล่น MV ขึ้นมาทีไร เล่นไม่เคยจบเพลงเลยซ้ากที เล่นได้ประมาณ 3/4 ของเพลงก็จะเปลี่ยนเป็นเพลงต่อไปเลย(คือเล่นไม่เคยจบเพลงค่ะ) เลยอยากจะถามว่ามันเป็นที่อะไร แล้วจะต้องแก้ไขยังไงบ้างครับ
ป.ล. ใช้โปรแกรม Format Factory 3.0.1 และโปรแกรม Xilisoft Video Converter Ultimate ช่วยในการแปลงไฟล์เป็น mp4 ที่ขนาด 640x360 ค่ะ คาใจมากครับช่วยแนะนำที
อีกอย่าง แฟรชไดร์ Format เป็น Fat32 เรียบร้อยแล้วเจ้าค่ะ
                 ขอบคุณค่ะ
*

ekkspi

• **
  • 52
  • 3
  • เราชาว All New City club
  • Zone: Saraburi
  • ชื่อเล่น: ekkspi
  • สีรถ : crystal black pearl
Re: ปลดล็อกหน้าจอ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 12 พ.ค.,15, 10:42 »
ของผมเล่นจบทุกเพลงนะครับ ลองเอาไฟล์ที่แปลงมาเปิดดูในคอมหรือยังครับ ว่าเล่นจนจบหรือเปล่า
ผมเคยเห็นบางโปรแกรมถ้าเราไม่ได้ซื้อ มันจะจำกัดเวลาการแปลงต่อคลิปครับ

Google+