*

zcret

• *
  • 4
  • 0
  • All New City club ANC.
  • ชื่อเล่น: zcret
  • สีรถ : Modern Steel
อยากได้ของแถมตามนี้นะคะ Sale ศูนย์ไหนพอจัดให้ได้บ้างค่ะ (ตัดอะไร/ให้อะไร , แท้/คุณภาพเทียบเคียง) บอกกันได้ค่ะ  กำลังตัดสินใจค่ะ

Honda CITY SV  ราคา 739,000  สีดำ
ดาวส์ 30 % ดอกเบี้ย 0.69%  ผ่อน 48 เดือน

***   รายการของแถม  ***

ประกันภัยชั้น 1 ซ่อมห้าง (ไม่ระบุชื่อ) + พรบ.
ฟิล์มกรองแสง LAMINA รอบคัน + บานหน้าเต็ม (ไม่ใช่รุ่น pop)  รับประกัน 7 ปี
เบาะหนังและแผงบุด้านข้าง (สเปคฮอนด้า) (มีใบรับประกัน)
ชุดแต่งสเกริ์ตรอบคัน (แท้)
สปอยเลอร์ แบบ wing มีไฟเบรค (แท้)
กระจังหน้า Modulo แท้
คิ้วบันไดสแตนเลส 4 ชิ้น (แท้)
คิ้วกันสาด 4 ชิ้น (แท้)
ถาดสัมภาระวางของท้ายรถเข้ารูป (แท้)
เซ็นเซอร์กะระยะหลัง 2 จุด (สีเดียวกับรถ)
กล้องบันทึกการขับขี่ติดหน้ารถ
ชุดล็อคเบรค (locktech กล่องส้ม)
พรม และผ้ายางปูพื้น 4 ชิ้น (แท้)
เคลือบสี 5 ปี 20 ครั้ง
พ่นกันสนิม 6 ปี 12 ครั้ง
ส่วนลดเงินสด xxxxx

สะดวกคุยทาง Messenger  นะคะ  :  zcret_1@yahoo.com
( ต้องการ turn รถคันเก่าด้วยค่ะ )

ขอบคุณค่ะ
*

ioio0488p

• *
  • 13
  • 0
  • Zone: BANGKOK
  • ชื่อเล่น: ioio
  • รุ่น : All New City V+
  • สีรถ : Taffeta White
บอกไปเลยว่า แม่น้อง ข้าวหอม แนะนำมาจร้า
-: amdlive :-
*

nosuperman

• *
  • 8
  • 0
  • สีรถ : crystal black pearl
 :wanwan10:

สุดยอดครับ ยังไง ผมจะขออนุญาตเก็บไว้เป็นข้อมูลนะครับ

Google+