*
การติดฟิมล์กันรอยรถยนต์
« เมื่อ: 12 เม.ย.,14, 21:32 »
มีร้านไหนติดฟิมใสกันรอยรถยนต์มั้งครับ แบบทั้งคัน
หรือว่าผมจะไปเคลือบแก้วดี
ขอคำแนะนำร้านๆเทพๆราคาพอสู้ไหวด้วยครับ :wanwan20: :wanwan20:
*

Vr_City

• **
  • 83
  • 6
  • สีรถ : Brilliant Sporty Blue
  • หมายเลข ANC : xxxx
Re: การติดฟิมล์กันรอยรถยนต์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 16 เม.ย.,14, 18:22 »
ติดฟิล์มตัวถังรอบคันเหรอครับ เขามีแต่ไรน่ะพ่นสีแบบลอกออกได้มั้ง

ถ้าเคลือบแก้ว ลองหาโปรทางเน็ต น่าจะมีหลายร้าน กำลังฮิตกัน
*

ovovobob

• *
  • 2
  • 0
  • เราชาว All New City club
  • สีรถ : Modern Steel
Re: การติดฟิมล์กันรอยรถยนต์
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 18 ก.ย.,14, 10:47 »
แต่เราว่าฟิมดำดีสุดหรือไม่ก้อฟิมทึบๆๆ

Google+